

TANGANYIKA FARMERS' ASSOCIATION PLC



TANGAZO LA KUAHIRISHWA KWA MKUTANO MKUU

Tunapenda kutoa taarifa ya kuahirishwa kwa Mkutano Mkuu wa Wanahisa wa Tanganyika Farmers' Association PLC uliopangwa kufanyika tarehe 25/04/2020.

Kwa kuzingatia usalama wa Wanahisa na wadau mbalimbali, tunatangaza kuahirisha Mkutano Mkuu kwa kipindi hiki ambapo mikusanyiko ya watu wengi hairuhusiwi.

Tutatangaza tarehe ya Mkutano Mkuu kwa siku zijazo na pia tunaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.

Tunaendelea kuwasihi Wanahisa na wadau wetu wote kuendelea kuchukua tahadhari na kuhakikisha tunafuata taratibu zote za kiafya ili kujikinga na janga hili la ugonjwa wa corona lililopo mbele yetu.

Kwa Amri ya Bodi ya Wakurugenzi

Pendo Jacob
KATIBU WA KAMPUNI