

TANGANYIKA FARMERS' ASSOCIATION PLC

P. O. Box 3010, Arusha

Telephone: +255 27 2544872, Fax: +255 27 254 8213, Email: info@tfa.co.tz



ILANI YA MKUTANO MKUU WA MWAKA

ILANI INATOLEWA kwamba Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Wanahisa wa Tanganyika Farmers' Association PLC utafanyika katika viwanja vya **TFA Arusha Shopping Centre vilivyopo barabara ya Sokoine, eneo la Ngarenaro Mjini Arusha siku ya Jumamosi tarehe 07 Novemba 2020 mnamo saa nne asubuhi (04:00)** kwa madhumuni yafuatayo:-

1. Kufungua Mkutano Mkuu.
2. Kusoma Ilani ya kuitisha Mkutano Mkuu.
3. Kuthibitisha kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa Mwaka uliofanyika Arusha tarehe 30/03/2019.
4. Yatokanayo na Mkutano Mkuu wa Mwaka uliofanyika tarehe 30/03/2019.
5. Taarifa ya Mwenyekiti.
6. Kupokea na kupitisha taarifa ya kifedha iliyokaguliwa kwa Mwaka wa fedha ulioishia 2018/2019, pamoja na taarifa ya Wakurugenzi na Wakaguzi wa mahesabu.

7. Kuzingatia kwamba wakaguzi wa nje wataendelea kukagua mahesabu kwa mujibu wa kifungu cha 170(2) cha sheria ya makampuni.
8. Kuidhinisha malipo ya Wakurugenzi kwa Mwaka unaofuata.
9. Mapendekezo ya kuuza magari ya Kampuni.
10. Shughuli nyingine yeyote ile pale ambapo taarifa inayostahiki itakuwa imepokelewa.
11. Kufunga Mkutano Mkuu.

Kwa Amri ya Bodi ya Wakurugenzi



Pendo Jacob

KATIBU WA KAMPUNI

16/10/2020

ELEZO: Fomu ya Uwakilishi inapatikana kwenye Matawi yote ya TFA na kwenye tovuti www.tfa.co.tz